Cộng Đồng Về Matxa Sài Gòn

Cộng Đồng Về Matxa Sài Gòn

• Style 1
  • Style 2
  • Style 3
  • Style 4
  • Style 5
  • Style 6
  • Style 7
  • Style 8
  • Style 9
  • Style 10
  • Style 11
  • Style 12

• Tùy chọn
    Vui lòng nhập 1 link ảnh làm nền

Đồng ÝThoát

Share|

List số dành cho newbie đi Tân Thủ Đô

Go down 

Admin
    †Rồng bấtTử†[Administrator][BQT] Điều Hành Tối Cao

Admin

https://vematxa.forumvi.com
    List số dành cho newbie đi Tân Thủ Đô  Empty

Thời gian viết bàiFri Oct 10, 2014 10:02 am
    » Status:

list số dành cho ae tham khảo :
    Giá vé tại chỗ: thanh toán sau khi MS
    Phòng thường: 120k- tip:200-250k tùy mức độ hài lòng ( tip chuẩn ở đây)
    Phòng Vip: 330k- tip >= tic (ko nên đi)
    Dịch vụ: miễn phí thức uống, mì gói.
    Dịch vụ vòi đặc trưng ở đây
    + Locker: 10-20k
    + Giữ xe: 5-10k

CSVC: 3đ quá tệ
    1 khô, 1 ướt, 1 bể sục đục ngầu
    Phục vụ: làm theo kiểu ko cần khách vì tụi này chỉ ngồi cho có mặt hướng dẫn khách thôi chỉ có ga-lăng với mấy lão già việt kiều còn việt nam thì kệ mẹ mày

Phòng MS: nhỏ xíu trang trí ghê thấy mịa so với mấy hệ thống lớn thì nhìn muốn ói hihi, máy lạnh tốt, nói lớn thì bên này nghe tiếng bên kia nói nhỏ thì ko sao, chơi kiếng mờ để KTV dễ dàng hành sự hihi

Phòng thư giãn: 4đ

KTV: Theo quan sát thì vẫn có em rất good ko thua kém các hệ thống lớn tuy nhiên vẫn có cá sấu và hà bá. Lời khuyên là nên kêu số để tránh ôm cục hận. TTD có 30 em chia đều 3 ca từ 10h sáng hôm trc đến 5h sáng hôm sau

Số 01: già vì mkup đậm quá + mập ( chưa test)
    Số 02: đc yêu cầu nhiều ( chưa test)
    Số 04: Reporter Boomba - 20k
    Cuối tuần trước đi TTD, gọi 1 loạt số Hot ko có, chắc bị ém hàng. Đi tour gặp ngay số 4, 1 con cá xấu mập ú, mình đang hi vọng chất lượng dv bù đắp. Đi thẳng vào vấn đề, kêu em ... luôn.
    V1: mướp, đầu ti trắng
    V2, V3 : 3 trong 1.
    V4: ko cho check.
    Service chán kinh khủng. Ae chừa số này ra. Tip 100 ra về, e năn nỉ bo thêm mà mình đi thắng ra cửa.
    Số 0g: sanh năm 88 face 7₫ rất hiền, cao ráo, nhỏ nhẹ, dịch vụ masage Thái Big Grin, dọn wc hoàn hảo, từ đầu đến ngón chân, bj full skill thỉ thoảng hj phê tê tái, dịch vụ cho ăn bưởi da xanh rất đẹp ăn mệt thì thôi, thoải mái tay chân mỏi mới thôi.
    Số 10:đc yêu cầu nhiều ( chưa test)
    Số 12: thâm niên 3 năm ca 2h đến 6h sáng, sanh năm 88 face già + nhìn vô duyên bà cố nội như mấy thím cải lương ọe ọe, v1 hệ cam, v2 ,3 tạm. Service: 12 tự động khuyến khích móc lốp + nút ti + đá bi + liếm 2 bên đùi + bj dở + hj chán, nói chiện dâm + hơi tưng ---> Hà bá
    Số 14: mập, lùn (nguồn từ Thien Địa Hội - Reporter convitlun)
    Số 17: đc yêu cầu nhiều ( chưa test)
    Số 18: nguồn từ Thien Địa Hội - Reporter 123abc123 - Phòng VIP
    V1 : 5đ vếu to,bóp như cháo, quầng như cái tô
    V2 : 5đ gập người xuống cái là được 6 múi như Lý Đức
    V3 : 5đ to, đùi cũng to, nhìn là oải
    V4 : thật sự ko hiểu V4 là gì nên ko biết
    Service : cũng bú zú, nút chym nhưng nói thiệt theo đánh giá của e ở trên thì thà e ở nhà Fap Fap còn đỡ ức chế hơn.
    Xong xuôi vô mặc đồ xong e nó ngồi trên ghế bảo mình : Ngồi xuống đây đi đâu mà vội, đưa receipt cho mình, ức chế ghi vo boa 200k, e nó kì kèo bảo tic 300 thì tip 300k luôn đi, lỡ xui bữa nay rồi + địa bàn Q5 e ko dám mích lòng ai nên nhắm mắt đưa tay ghi vô tip 300k dù đang rất ức chế và thất vọng
    Số 27: cao ráo 24t face 6₫, hệ cam, service nút ti + bj + hj Bình thường, nói chiện dâm + hơi tưng

Service:MS qua loa 15-30' tùy em
    Dịch vụ: Mặc định là đi lưỡi toàn thân, dịch vụ dọn WC hoàn hảo (tùy e), 69 style (tùy e).... chỉ thiếu điều là ko có Fxxx

Kết luận: Ai đã quen đi MMT,ĐN, Regal,Fes... rồi thì qua đây cực nản mình khuyên thật lòng là nếu ae đọc xong bài đánh giá của mình ko tin và bỏ qua hết đc ~ điều trên mà tồn quá muốn đổi gió 1 tí thì đi còn nếu nói để đi thường thì quả là ko ổn.

(nguồn milanista1309)
    Trang 1 trong tổng số 1 trang